Docchula Community

Series ญี่ปุ่น เรื่อง Dragon Medical Team III หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Pook

ติดตามเรื่องนี้มาตั้งแต่ภาค 1 ที่ฉายผ่าน Thai PBS ครับ ชอบมากๆเลย ถ้าแพทย์ทุกคนยึดที่ผู้ป่วยเป็นที่ตั้งแบบหนังในเรื่องคงจะดีมากเลยนะครับ ชอบทุกภาคครับ แต่ที่ตื่นเต้นและบีบหัวใจมากที่สุดก็น่าจะเป็นภาค 3 ผมไปหาซื้อตามห้างใหญ่ๆ ก็ปรากฏว่าไม่มีขายซักที่ พอไปซื้อที่ พัน... กับ มา..... ก็ได้แผ่นแบบแย่มากๆ ทั้งภาพและเสียง อยากได้แผ่นลิขสิทธิ์ที่ขายในเมืองไทย ไม่ทราบว่าพอจะแนะนำได้มั้ยครับว่าเค้าซื้อกันที่ไหน ขอบคุณครับ