Docchula Community

[นอกเรื่อง] เมื่อวันที่ 8..

Mixky

Re: [นอกเรื่อง] เมื่อวันที่ 8..
« Reply #15 on: February 01, 2010, 12:36:26 am »
555555
ก้ที่เราอธิบายมามันถึงไม่มีที่เกี่ยวกับหน้าตาเลยไง พอจำได้รางๆแหละ
แต่หน้าตาคนจะอธิบายยังไงดีล่ะ
หน้าออกตี๋ๆมั้ง รู้สึกตาไม่ตี่(มั้ง)นะ55
หน้าแนวน่ารักอะ ไม่หล่อไม่เข้ม

ถ้าจำหน้าได้คงหารูปมาลงแล้วละ 5555

ยังรอพี่ Bearos ไปถามเพื่อนอยู่นะคะ แฮ่~

ปล.ที่จริงเราไปเจอรูปคนนึงที่อยู่แพทย์ ฬ ไม่แน่ใจว่าใช่รึป่าว คิดว่าไม่น่าใช่ แต่หน้าพี่เค้าก็แนวๆนี้แหละ
(เราเห็นพี่เค้าแต่มุมข้างน่ะนะ มุมตรงเห็นแปปเดียวเอง 55) เอามาลงดีไหมค่ะ???

ปล2 ทำไมที่โพสต์เมื่อคืนถึงหาย???