Docchula Community

อยากเป็นแพทย์ต้องอ่านหนังสือเล่มไหน

Cj

พี่คร้บบ ช่วยแนะนำหนังสือโจทย์ที่ดีให้หน่อยคร้บบบบ  และเราจะไปหาโจทย์ย้อนหลังมาจากไหนนนน

ขอบคุณคร้บบบ

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
อยากเป็นแพทย์...ต้องอ่าน Harrison's Principle of Internal Medicine ครับ

แต่ถ้าอยากสอบเข้าคณะแพทย์ ก็ต้องอ่าน.... อะไรหว่า... ไม่รู้เหมือนกัน ??? (แล้วเราจะมาตอบทำไม  :P)

Offline Risunin

• *
  • 39
  • 0
ทำไมคนข้างบนเกรียนงี้อะ พี่ใครเนี่ย 555

หนังสือโจทย์มีขายอยู่ทั่วไปน่ะแหละ พวกหนังสือข้อสอบ 15 พ.ศ. ไรงี้ ลองหาในศูนย์หนังสือจุฬาดูก็ได้
(ปล. หนังสือโจทย์ชีววิทยา 15 พ.ศ. ของสำนักพิมพ์พ.ศ.พัฒนาเฉลยผิดเยอะมากกก ควรไปซื้อของสนพ.อื่น - -)

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
ว้าว เพิ่งจะเคยเห็นนินตอบเวบบอด ^_^

Offline Zing MdCu

• 508
  • 15
อยากเป็นแพทย์...ต้องอ่าน Harrison's Principle of Internal Medicine ครับ

แต่ถ้าอยากสอบเข้าคณะแพทย์ ก็ต้องอ่าน.... อะไรหว่า... ไม่รู้เหมือนกัน ??? (แล้วเราจะมาตอบทำไม  :P)

เอ่อะ !!!  :P :P :P
ไม่ไหวม้างพี่ 555
>///<

Cj

เล่มนี้คงไม่ไหวมั้งคร้บบ

อย่าได้เขินน

ผมว่าเปลี่ยน หัวข้อเป็น แนะนำหนังสือเตรียมเอ็น ดีกว่าคร้บบบ  ::) ว่าอาจารย์และสำนักพิมพ์ไหนดีกว่ากาน

Offline Ladiiz*

• *
  • 564
  • 17
ผมว่าเปลี่ยน หัวข้อเป็น แนะนำหนังสือเตรียมเอ็น ดีกว่าคร้บบบ  ::) ว่าอาจารย์และสำนักพิมพ์ไหนดีกว่ากาน

ก็ว่างั้น ไม่งั้นอาจจะเจอแบบนี้อีกหลายโพส  ;D ;D ;D

เธอหยุดยั้งวันเวลา แค่เราได้พบกันในวันนี้ แค่พบเจอกับเธอ... : )))