Docchula Community

แพทย์จุฬา ประกาศ วันสัมภาษณ์ กสพท แล้ว

Offline napod

• *
  • 519
  • 55
The opinions of others, whether you agree with them or not, are something you have to learn to tolerate.

Offline vfish

• *
  • 217
  • 13
  • llllll++ V FISH ++llllll
น้องสวนทางนี้ค่ะ

เอ่อะ

ผู้หญิง 96 จาก 215 ถ้านับไม่ผิดนะ  :o  :-X  :'(

น้อยลงทุกปี 5555
ปีหน้ามีสาวฮอตเพิ่มขึ้นมาอีกเยอะแน่ๆ ฮ่าๆๆ
อาจไม่ดูดีเท่าดาวดวงใด
แต่ฉันอยู่ใกล้กว่าดาว =]

Offline [S]hi[T]

• *
  • 39
  • 0
นับวันMDCUยิ่งเข้าใกล้กับคำว่า "โรงเรียนชายล้วน" ขึ้นทุกวัน :-X

Offline Abnormal

• 370
  • 93
  • Abnormal Two Colors
กดไลค์วาปี 5555
"บากบั่น ฝึกฝน อดทน...เพื่อคนที่เขารออยู่"

Offline 125 66

• 3244
  • 64
นับวันMDCUยิ่งเข้าใกล้กับคำว่า "โรงเรียนชายล้วน" ขึ้นทุกวัน :-X
คุณน้องมาดูรุ่น 62 ก่อนครับ
ญ 2 ช 1

แทบจะเปิดคอนแวนต์แพทย์จุฬาฯ กันอยู่แล้ว

ยินดีด้วยกะน้องๆทุกคนนะ

แต่แปลกแฮะทำไมรุ่นนี้ผู้ชายเยอะ ;)

อยากเจอน้องรหัสแร้วดิ จารุมะหร่ายเนี่ยยย
Welcome To The Real World!