Docchula Community

= = มาอวยพรให้น้องๆที่จะสอบวิชาเฉพาะพรุ่งนี้กันดีกว่า = =

Offline Topo

• 2276
  • 54
เหลือเวลาอีกประมาณ 12 ชั่วโมงสินะ

ขอให้น้องๆทุกคนทำข้อสอบให้เต็มที่ ใจเย็นๆ อย่าลนลานนะครับ

สู้เพื่อเป็น MDCU 65 ให้ได้นะน้อง  8)
I N T E R N ตั ว เ ล็ ก ๆ

Offline pipe64

• 3481
  • 604
ก็ขออวยพรให้น้องโชคดีในการสอบนะครับ

สติมาปัญญาเกิด

part เชื่อมโยง เปลี่ยนชีวิตน้องได้นะครับ
ตั้งใจทำ part นี้ดีๆนะครับ

เป็นกำลังใจให้น้องที่สอบพุ่งนี้ทุกคนคับ

8)

Offline Zerotempest

• *
  • 1201
  • 124
  • From MY com to YOUR com
ขอให้น้องๆทุกคนที่มีความตั้งใจอยากจะเป็นหมอ
แม้จะเข้ามาอ่านหรือไม่ได้เข้ามาอ่านก็ตาม
ทำข้อสอบได้เยอะๆ เทพดลใจให้คิดถูก กาถูก นะ
อย่าตื่นเต้น(พยายามทำได้ก็จะดีมาก)
ปล.part แรกวัดเชาว์ถ้าทำไม่ได้ก็รีบข้ามไปเลยนะ
"Hatred shall burn in its infernal glory.""

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
ขอให้น้องทุกคนโชคดีครับ หวังว่าน้องจะได้เป็น MDCU 65 นะครับ  :)

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
แอบมาสนับสนุนเรื่องพาร์ทเชื่อมโยงครับ เปลี่ยนชีวิตได้จริงจัง ตั้งใจทำดี ๆ โชคดีละกันครับ :'(

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
อ่า โชคดีครับ

คิดยังไงตอบยังงั้นครับ แต่ต้องคิดดีทำดีนะ !
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
เป็นกำลังใจให้ครับ
ปล.แต่พี่คงต้องแอบเชียร์น้องที่สอบบางคนนิ อิอิ  ;D

ปล.ลับ เพราะน้องสาวพี่ก็ไปสอบ
« Last Edit: October 31, 2008, 10:10:16 pm by Necrossstalker »

Offline ป ร ะ กั น ภั ย ™

• หนูเกรียนภัย ศึกมหายันต์ ยิงกันสนั่นจอ
  • *
  • 2435
  • 54
  • OSK126,,MDCU64
    • Jaudamus
ขอให้น้องๆสอบให้ได้คะแนนดีๆกันทุกคนนะครับ

ตั้งใจทำกันทุกคนน้า  ไม่ต้องตื่นเต้น

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
โชคดีกันทุกคนนะคร้าบ

อย่ารีบร้อน คิดดี ๆ ตอบได้แน่นอนครับ

Offline Nutmed

• *
  • 184
  • 9
ขอให้น้องทุกคน.......หึหึหึ.......สาธุ :-[