Docchula Community

ใครเคยอกหัก ถูกทิ้ง!!

amorbu

ใครเคยอกหัก ถูกทิ้ง!!
« on: January 28, 2009, 08:58:22 pm »
ถูกทิ้ง คับ  :'( 

บอกวิธีทำใจ ขอปรึกษา พี่ๆ นิสิต คับ

เพราะผมเชื่อว่าพี่ๆที่นี่น่าตาดี จะช่วยให้คำปรึกษา ผมได้   :-*

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
Re: ใครเคยอกหัก ถูกทิ้ง!!
« Reply #1 on: January 28, 2009, 09:06:32 pm »
หน้าตา ครับ  :P

วิธีทำใจเหรอ..........

....ไม่รู้อ่ะ ไม่เคยอกหัก
เคยแต่รักข้างเดียวเงียบๆ  :-[

ไม่ใช่ละ 555+

ไหนใครอกหักอัญเชิญมาตอบหน่อยย

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
« Reply #2 on: January 28, 2009, 09:11:35 pm »
อืมมม

แผลใจนี่ หมอรักษาไม่ได้นะคร้าบบบบบบบ

But I know one medicine called 'time'.
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline Taiyakikung

• *
  • 1505
  • 10
« Reply #3 on: January 28, 2009, 09:13:05 pm »

ข้างเดียวกับผมก็บอกมาเหอะ :-[

• *
  • 5419
  • 29
« Reply #4 on: January 28, 2009, 09:15:02 pm »

ข้างเดียวกับผมก็บอกมาเหอะ :-[
เอิ่ม...

....สำคัญตนผิดรึป่าว สต๊าร์ท?  ;)

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline Taiyakikung

• *
  • 1505
  • 10
« Reply #5 on: January 28, 2009, 09:17:29 pm »
ไม่ผิดครับ ;D ;D

Offline -ŦęćĥМάŋĩǻċ-

• 4679
  • 13
  • ทำไมเราขี้เกียจจัง
« Reply #6 on: January 28, 2009, 09:18:16 pm »
อกหักก็ไม่มีไรหรอก

เป็นประสบการณ์ :D

ก็แค่เลิกกันไปน่ะครับน้อง

ถ้าไม่ไปคิดไรมากเดี๋ยวก็ชินๆไปเองแหละ ::)

หรือไม่ก็หาคนใหม่ มีคนอื่นอีกตั้งเยอะนา
แม้กายไกลสุดฟ้าลับตา ไม่เกินใจไข้วคว้าฝันถึง ไม่เกินรักฝากไว้คำนึง ไม่เกินกาลรำพึงถึงเธอ

• *
  • 5419
  • 29
« Reply #7 on: January 28, 2009, 09:19:54 pm »

ถ้าไม่ไปคิดไรมากเดี๋ยวก็ชินๆไปเองแหละ ::)

หรือไม่ก็หาคนใหม่ มีคนอื่นอีกตั้งเยอะนา
พี่คนนี้อกหักที แฮงค์ไปหลายวันเลยครับ  ;D

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
« Reply #8 on: January 28, 2009, 09:20:44 pm »
ใครไม่รักเราอย่าไปสน เรารักตัวเองก็พอ

• 4679
  • 13
« Reply #9 on: January 28, 2009, 09:22:48 pm »

พี่คนนี้อกหักที แฮงค์ไปหลายวันเลยครับ  ;D

หลายวันนี่ถือว่าน้อยแล้วนะเฟ้ย
แม้กายไกลสุดฟ้าลับตา ไม่เกินใจไข้วคว้าฝันถึง ไม่เกินรักฝากไว้คำนึง ไม่เกินกาลรำพึงถึงเธอ

clavile

« Reply #10 on: January 28, 2009, 09:23:27 pm »

หน้าตาดี ที่นี่ MDCU

ยังไม่ใช่MDCU เต็มตัวแต่ขอแนะนำ

ทำใจก้ ใช้เวลา เด้วมานก้ชินชาไปเอง

ขึ้นอยู่แต่ว่าเรากะเค้าต้องเจอกันทุกวันรึป่าวน่ะ

ถ้าเจอก้นะ ยากหน่อย แต่ว่า เราก้แอบห่วงเค้าห่างๆก้ได้นะ

ไม่จำเปนว่าเราต้องลืมเค้าไปนี่นา

ที่สำคัญบนโลกนี่มีให้ส่องอีกเยอะ

เมื่อไหร่แพทยสภาจะบรรจุโรคอกหัก รักคุด

ในคณะแพทย์ น้า.................

:D

ว่าแต่พี่อิ๊บ แอบรักข้าง เดียว  

ยังดีก่า คนถูกทิ้งนะ :'(

Offline PkMn Trainer Chuck

• *
  • 3470
  • 18
  • Gotta Catch 'em ALL
    • My Facebook อ่ะคับ
« Reply #11 on: January 28, 2009, 09:24:29 pm »
Keep Walking...

PS. บางคำที่มันใช้แอ๊บแบ๊วเช่น ไหม --> ม้ายยย ครับ --> ค้าฟฟฟ นี่เฉยๆ (เพาะผมก็ใช้บ่อย55+)

แต่ไอพวกที่สะกดแบบผิดๆ นี่ไม่ค่อยดีนะคับ

My Shadows are The Only Things Besides Me.

• 4679
  • 13
« Reply #12 on: January 28, 2009, 09:25:45 pm »
บิ๊กเพิ่งเห็นว่าแกเอา womanizer มาเป็น signature สยิว :-[

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
« Reply #13 on: January 28, 2009, 09:26:02 pm »
พี่บิ๊ก เพาะ ผมอยู่หรอ ;)
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline PkMn Trainer Chuck

• *
  • 3470
  • 18
  • Gotta Catch 'em ALL
    • My Facebook อ่ะคับ
« Reply #14 on: January 28, 2009, 09:32:48 pm »
บิ๊กเพิ่งเห็นว่าแกเอา womanizer มาเป็น signature สยิว :-[

รูปซ้าย รูปขวา หรือว่าสยิวผู้ชายที่ถูกทำคนนั้น

พี่บิ๊ก เพาะ ผมอยู่หรอ ;)

ยังไม่ค่อยจะขึ้นเลย TT

My Shadows are The Only Things Besides Me.