Docchula Community

พี่ๆคนไหนเคยเรียน thai ideal grad วิชาศึกษาทั่วไปบ้างคะ

A

พี่ๆคนไหนเคยเรียน thai ideal grad วิชาศึกษาทั่วไปบ้างคะ
ช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยคะว่าเรียนแนวๆไหน และยากรึเปล่า
ขอบคุณมากค้า

พี่เคยเรียนๆ

อ้าว น้องจะลงวิชาเลือกกันแล้วหรอ
มันยังไม่แนะนำวิชาเลือกเลยนี่นา รอฟังวันนั้นก่อนก้อได้น้า
Life is a maze and love is a riddle.

Offline หวางโดรา

• *
  • 420
  • 4
  • "You'll never be Alone"

เราเคย

กลุ่มเรา ได้ B+ เปนแถวเรย

วิชา ง่าย สบาย แต่อย่าให้อาจารย์ขึ้นกะเราตั้งกะแรกๆจะดีมาก

Life is beautiful.

Offline <[S]houne[N]>

• *
  • 976
  • 39
  • ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น!!!
จริงๆ มันมีกระทู้อยู่อ่ะ  แต่น้องยังเข้าไปดูไม่ได้ -*-

เอาเป็นว่าคอยฟังวันที่พี่แนะนำละกันนะครับ