Docchula Community

หนังสือของอาจารย์มีชัยซื้อได้ที่ไหนเหรอคะ

คนนอก

หนังสือของอาจารย์มีชัยซื้อได้ที่ไหนเหรอคะ หาไม่ได้เลยหงะค่ะ

Offline 125 66

• 3244
  • 64
ซื้อที่ฝ่ายไซริงจ์ ตึกไผ่สิงโต ชั้น 2 เปิดทุกศุกร์ 16.00 น. ตั้งแต่เปิดเทอมปี 3 นอกเวลานั้นกรุณาติดต่อไซริงจ์ชั้นปีครับ

สำหรับคนนอก (ที่หมายถึงนอกคณะ-ไม่สะดวก ที่จะมาตึกไผ่สิงโต) สามารถซื้อได้ครับ ที่ศูนย์หนังสือจุฬาฯ สยาม ศาลาพระเกี้ยว (จามสแควร์ไม่แน่ใจว่ามีรึยังครับ)

สำหรับบางเล่ม ไม่มีพิมพ์แล้ว ก็คงต้องถ่ายเอกสารครับ

Offline math

• *
  • 1329
  • 34
    • http://mathkanok.multiply.com
จามสแคว์มีบ้างเล็กน้อย

เพิ่งไปเดินดูมา วันนี้เอง

ParotidGland65

;)

แล้ว หนังสือของอาจารย์มีชัยมันเป็นอย่างไร เกี่ยวกับแพทย์หรือเปล่า  ช่วยบอกเราหน่อยดิ 

จากคนขี้สงสัย

Offline pipe64

• 3481
  • 604
;)

แล้ว หนังสือของอาจารย์มีชัยมันเป็นอย่างไร เกี่ยวกับแพทย์หรือเปล่า  ช่วยบอกเราหน่อยดิ 

จากคนขี้สงสัย

เท่าที่เคยเห็นก็มี

มหกายวิภาค 1-2-3 (Gross anatomy)
ประสาทศาสตร์ (Neuroscience)

อ่ะ