Docchula Community

เรื่องการลงทะเบียนในวิชาเลือก (ศึกษาทั่วไป+เสรี)

Autofluoresence65

การลงทะเบียนที่จะเริ่มในวันที่ 25 พ.ค. 2552 แล้วในบางรายวิชาที่เป็นวิชาเลือก มีคำว่า TDF ในวันสอบ จะต้องทำอย่างไร หากลงไปแล้วพบว่าไปชนกับวันสอบในวิชาบังคับ  ขอให้ตอบด้วยครับ

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
มาตอบแล้วครับเพื่อนจอร์จ 555+  ;D

TDF แปลว่ายังไม่ประกาศอ่ะนะ ถ้าเรียน ๆ ไปแล้วประกาศแล้วชนจริง ๆ

ก็ต้องทำเรื่องขอเก็บตัวสอบก่อนหรืออื่น ๆ แล้วแต่จะตกลงกับอาจารย์ =w=

ตอนนี้ก็ลงทะเบียนไปได้เลย ไม่มีปัญหาหรอก ~ ~

HarvardMd65

แล้วถ้าวิชาเลือกที่ผมลงมีคนเรียนน้อย แล้วอาจารย์จะให้ทำการเลื่อนสอบได้เหรอครับ   ???

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
คิดว่าได้นะ บางวิชาเรียนคนเดียวยังเห็นทำมาแล้ว = ="