Docchula Community

อยากรู้เกี่ยวกับ English ที่เรียนในคณะแพทย์

Streptococcus mutans

;)

อยากถามว่า EXP ENG1 ที่มี SEC 109-117 มันเป็นอย่างไรครับ ขอให้รุ่นพี่ที่น่ารักทุกคนช่วยตอบหน่อยครับ  ??? แบบว่างงง่ะ

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
แบบว่างงเหมือนกัน พี่ไม่เข้าใจคำถามอ่ะ 555+

จะถามว่าทำไมต้อง sec 109-117 หรือ Exp Eng เรียนเป็นไงครับ =w=?

(หรือคนอื่นเข้าใจคำถามตรงกันหมด พี่คิดแปลกอยู่คนเดียว T^T)

คือ เรื่องของเรื่องผมเด็กชั้นปีที่ 1 ของคณะแพทย์รุ่นที่ 65 ได้ถามว่า EXP ENG1 ซึ่งมันมี SECTION 109-117 รวมทั้งหมด 9 SECTION มีวิธีการลงทะเบียนอย่างไรในวันที่ 25 พ.ค. 2552  ขอบคุณครับ

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
อ้อ รู้สึุก Exp Eng เป็นรหัสกลุ่มครับ กดลงทะเบียนรหัสกลุ่มไปแล้วเค้าจะสุ่ม sec ให้เองใน 109-117 เราไม่ต้องทำไร

วันที่ 28 ตอนลงทะเบียนแรกเข้าเพื่อนจอร์จก็ดูว่าอยู่ sec ไหน แล้วเปิดเทอมก็ไปเข้าเรียนให้ถูกห้องก็พอครับ ^^"

Thank a lot and Get the best occasion for your life