Docchula Community

หนังสือพี่หมอขอเฉลยหมดแล้วหรอครับ?

OMG!

พอดีไปดูที่ศูนย์หนังสือจุฬาหลายรอบแล้วไม่เห็นมี พี่ๆชาวยมาบอกด้วยนะครับว่าหมดยัง หรือยังมีขายที่ไหนอีก อยากได้มากครับ

Offline tentaro

• *
  • 69
  • 12
  • Hey !!~
ยังไม่ออกครับ
เพราะต้องเพิ่มข้อสอบ PAT ล่าสุดลงไปด้วยครับ

Offline vichy

• 1247
  • 30
  • หมอวิชชี่ย์
ก่อนอื่นก็ขอบคุณน้องๆ ที่ยังติดตามกันน้า
หนังสือใกล้จะออกแล้วครับ แต่ติดที่ว่าข้อสอบ GAT PAT ยังไม่ออกซะที
 >:(
รอแล้วรอเล่า พี่ๆ ก็เลยตัดสินใจกันว่าจะออกหนังสือเล่มเก่าไปก่อนแล้วถ้ายังไงสามารถเาข้อสอบใหม่ออกมาได้ทัน ก็จะเพิ่มไปครับ
แต่ถ้าไม่ทันจริงๆ ก็จะเป็นเล่มใหม่ไปเล้ยยย
 ::)
ชีวิตหมอวิชชี่ย์นี้มีเพื่อสิ่ง 4 อย่าง "แมนฯยูไนเต็ด เสียงเพลง การเรียน และความรัก"

abcd

ข้อสอบGAT PAT ออกตั้งนานแล้วนะพี่

โรงเรียนผมเค้าเฉลยให้ดูแล้วด้วยแหละ

OMG!

จิงๆนึกว่าออกไปแล้วนะครับเนี่ย

อยากกอ่านแล้วอ่า  อีก5เดือนจะสอบหมอแล้วอ่าคร๊าบบบ :-*  หมอรุ่นนี้สอบตอน มกรานะค๊าบ

ขอบคุณพี่ๆมากครับ ::) ::)

CP36

แล้วตกลงว่าจะออกเมื่อไหร่หรอคะ อยากอ่านมากๆๆๆๆๆๆเลยค่ะ  :-* :-*

kopkun_w

???เมื่อไรจ้ะออกอะค่ะ อยากซื้อแล้วว?