Docchula Community

พี่คะทำไมสมัครสมาชิกไม่ได้หรอคะ

u_u

พอคลิ๊กที่ตรงสมัครสมาชิกมันก็มีข้อผิดพลาดนะคะ

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
บอร์ดนี้เป็นบอร์ดของบุคลากรในคณะแพทยศาสตร์จุฬาเท่านั้นอ่ะครับ (นิสิตแพทย์ อาจารย์ ฯลฯ)
เพราะฉะนั้นต้องป็นบุคคากรภายในคณะเท่านั้นที่สมัครสมาชิกได้
จะมีแค่บางส่วนของบอร์ดเท่านั้นแหละครับที่เปิดเป็นบอร์ดสาธารณะให้บุคคลภายนอกมาแสดงความคิดเห็น  ::)

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
อย่างที่ rep บนว่าครับ อยากสมัครสมาชิกต้องสอบเข้าคณะให้ได้ก่อนนะ  :'(

Offline <KoK>

• *
  • 1865
  • 31
เข้ามาให้ได้นะครับ  :-*

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
ช่ายคร้าบ

เข้ามาปั่นบอร์ดด้วยกัน

w_W

ขอบคุณคะพี่
« Reply #5 on: December 10, 2008, 05:09:54 pm »
ขอบคุณพี่ๆนะคะที่ช่วยตอบคำถามให้
แล้วหนูจะพยายามค่ะ >:( >:( >:(

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
สู้เค้านะครับ  :)

Offline vichy

• 1247
  • 30
  • หมอวิชชี่ย์
 8)
สู้ครับน้อง
พอเข้ามาน้องจะได้รู้ว่า "เว็บนี้ไม่ธรรมดา"
ขนาดน้องปีหนึ่งปีนี้นะ กว่าจะได้รหัสเข้าก็นานเอาการอยู๋นะ
ชีวิตหมอวิชชี่ย์นี้มีเพื่อสิ่ง 4 อย่าง "แมนฯยูไนเต็ด เสียงเพลง การเรียน และความรัก"

Offline Zerotempest

• *
  • 1201
  • 124
  • From MY com to YOUR com
8)
สู้ครับน้อง
พอเข้ามาน้องจะได้รู้ว่า "เว็บนี้ไม่ธรรมดา"
ขนาดน้องปีหนึ่งปีนี้นะ กว่าจะได้รหัสเข้าก็นานเอาการอยู๋นะ
อืมๆเห็นด้วยว่าไม่ธรรมดา เล่นแล้วหนุกดี
อยากเป็นสมาชิกพี่ๆก็ยินดีต้อนรับ
แต่ก็ต้องขยันอ่านหนังสือละนะ
"Hatred shall burn in its infernal glory.""

Offline pipe64

• 3481
  • 604
พี่รู้ว่้าน้องอยากเล่นบอร์ดนี้แบบสมาชิกใช่มั้ยล่ะ  ::)

งั้นก้อตั้งใจอ่านหนังสือ และสอบให้ติดซะ

จะได้เล่นได้อย่างเมามัน

มาเป็นครอบครัว แพทย์จุฬา กันสิครับ

o_o

:'(หนูจะพยายามค่ะ สู้ตายยยยยยยยยยยยยยย >:( >:( >:(
ขอบคุณพี่มากเลยค่ะ :-*

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
บอร์ดนี้ ยังมี Chamber of Secret ซ่อนอะไรอยู่อีกมากมาย

5555555

o_o

พี่ๆๆคะแล้วเวลาสอบตรง กสพทเค้ากำหนดจังหวัดสอบด้วยรึเปล่าคะ แล้วจะสอบกันยังไงใช้คะแนนอะไรบ้างคะ

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
กสพท.ไม่กำหนดจังหวัดนะครับ
ส่วนเรื่องสัดส่วนคะแนน มันเปลี่ยนไปเรื่อยๆอ่ะ น้องต้องขยันตามข่าวเอาเองอ่ะครับ  :P
แต่พี่เดาว่าจะเป็นแนวเดิม คือคะแนนความถนัด + คะแนนวิชาการ พวกวิทย์ไทยอังกฤษสังคมเลขอ่ะ  ::)
(เน้นว่าเดานะ)

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>