Docchula Community

สอบเสดแล้ว เป็นยังไงกันมั่งเอ่ย

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
เกี๊ยกโชว์เทพ  :-\

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

ผ่านมา

ข้อถามหน่อยคะ
ไม่รู้จะทำไงหมดปัญญา
เกี่ยวกับฝนช้อบเชื่อมโยงอ่ะคะ
แบบว่าถ้าในข้อมี2คำตอบ มี 02A 03B แล้วตอนฝนต้องเรียงจากน้อยไปมากไหม ถ้าเอา 03B ขึ้นก่อน 02Aเขาจะคิดคะแนนให้ไหมคะ
ถ้าไม่คิดนี่เน่าเลยนะวางสลับแทบทุกข้อ ไม่แน่ใจในคำสั่งเค้าให้เรียงกันเปล่าแต่ในตัวอย่างมันเรียงมาอ่ะ
แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะบ้าตาย

LiCN

January Febuary March April May June July August September October November December

= J F M A M J J A S O N D

ตอบ A A ละกัน (มีช้อยท์นี้ไหมอ่ะ 555+)

:o :o :o  เห็นแล้วผมอยากจะกรี๊ดซัก 10 ที

ข้อสอบไฟนอลเลขง่าย รร.ผม ( รร.บ้านๆแถบชนบทอะนะ 55 )

เป็นข้อที่จะจำไปตลอดชีวิต 55 +   

ของรร ผมยากก่าอีก 55  ให้แค่ J F M   :-X

ปีเราจะออกไงหว่า เงอๆๆๆ

kamez

ช่วยดู part 3 ข้อ 2 ให้หน่อยซิคะ

เราทำอย่างนี้อะ
http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=4ECB63B7EI96NTEPYE8V174Q7V5MM

D'an

^
^
รีพลายบน

ทำเอาผมใจชื้นมาบ้างแฮะ

คือ ผมก็ตอบแบบเดียวกันเป๊ะเลยฮะ

วานผู้ชำนาญมายืนยันอีกที

ถ้าใช่ แสดงว่าผมถูกหมด เอิ๊กๆ

ทำไมหัวใจมันตึกๆตักๆว้า.. ^^

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
ตัวอักษรภาษาอังกฤษทั้งหมดที่สมมาตร A H I M O T U V W X Y

เหย เกี๊ยกสุดยอด

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
ข้อถามหน่อยคะ
ไม่รู้จะทำไงหมดปัญญา
เกี่ยวกับฝนช้อบเชื่อมโยงอ่ะคะ
แบบว่าถ้าในข้อมี2คำตอบ มี 02A 03B แล้วตอนฝนต้องเรียงจากน้อยไปมากไหม ถ้าเอา 03B ขึ้นก่อน 02Aเขาจะคิดคะแนนให้ไหมคะ
ถ้าไม่คิดนี่เน่าเลยนะวางสลับแทบทุกข้อ ไม่แน่ใจในคำสั่งเค้าให้เรียงกันเปล่าแต่ในตัวอย่างมันเรียงมาอ่ะ
แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะบ้าตาย
ไม่แน่ใจ แต่น่าจะไม่มีมีผลนะ อย่าคิดมาก ๆ :P

Offline lจ้าxญิงทoผ้า

• *
  • 2274
  • 8
  • แกะละเมอ
กลับไปทำใหม่ก็ไม่แน่ใจแล้วสิว่าจะได้เท่าเดิม

• 5587
  • 74
part 3 ปีนี้สั้นดีอ่ะ ปีที่แล้วข้อเดียว 3-4 หน้า 19 คำ โยงกันยุ่งเหยิงจริงจัง  :'(

v

มันมี 2 บทความอ่ะคับพี่
อันแรกเรื่องฟันผุ
อันสองเรื่องราคาน้ำมัน ซับไพรม์

ผมสงสัยว่าคำว่า ฟันผุ กับ ปัจจัยที่ทำให้เกิดฟันผุ มันเชื่อมโยงกันแบบไหนอ่ะคับ ???

• 5587
  • 74
ต้องอ่านคำสั่งและโจทย์แต่ละปีแบบเต็ม ๆ อ่ะ ไม่รู้ยังเหมือนเดิมไหม

ปีนี้โจทย์เปลี่ยนด้วยนิ มีความสัมพันธ์แบบยับยั้งไรงี้ด้วยป่ะ - -?

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
ไอ้ที่หยักๆใช่มะ เหมือนกะว่า อันนี้ ไม่ทำให้เกิดอันนั้น

v

A H I M O T ___ ผมไม่ทันคิดว่ามันสมมาตรอ่ะ

อ่านโจทย์เสร็จ นึกว่า อาฮิโนะโมะโต๊ะ เลยหาตัว โอ ใหญ่เลย แล้วมันก้อไม่มี :D

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
^
^
แอบคิดเหมือนกัน ฮ่าฮ่า  ;D

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>