Docchula Community

ช่วยแนะนำหนังสือทำโจทย์วิชาชีวะ

ิbio

คือ หนูได้ทำโจทย์ของ15พ.ศ.แล้วรู้สึกว่าเฉลยผิดเยอะมากๆ  >:(

เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำหนังสือที่ไว้สำหรับทำโจทย์ชีวะหน่อยนะคะ :-* :-*

ตอนนี้มืดแปดด้านมากมาย  :-X

พี่ว่าน้องไปถามอาจารย์ข้อที่งงๆเลยดีกว่า ไม่ก็ไปเรียนตะลุยโจทย์ แต่ข้อสอบเก่ามันก็แค่ฝึกไว้เป็นแนวอะนะ เอาเนื้อหาให้แน่นๆดีกว่า
« Last Edit: May 23, 2012, 11:44:03 pm by Mr.chopin »

Offline M[e]R_Cy

• 106
  • 14
ท่องเนื้อหาให้แน่นๆดีกว่า
โจทย์เอาไว้เป็นตัวทวนว่าเราจำเนื้อหานั้นได้หรือไม่จะดีกว่านะครับ
ท้อได้แต่อย่าถอย