Docchula Community

ทำไมชื่อต้องมีคำว่าแกะด้วยครับในชื่อของพี่ๆอะครับ

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
เอ่อพี่ค้าบ
เงินในนี้ใช้ทามอารายด้ายม่างอะ
ปล.พี่บารอสทำดีไม่ขึ้นหมายความว่าอะไรหรอครับ
เปล่าหรอก พี่บุ๋นเค้าโดนลบจิตพิสัยจนพี่เค้าประชดชีวิตใช้ไอเทมลดจิตพิสัยตนเอง
ก็เลยบอกว่าทำดีไม่ขึ้นง่ะ
ก็มานั่งปลอบใจน้องบุ๋นซักพัก แล้วพี่ก็แกล้งมันต่อ อิอิ ล้อเล่น :D

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
เอ่อพี่ค้าบ
เงินในนี้ใช้ทามอารายด้ายม่างอะ
ปล.พี่บารอสทำดีไม่ขึ้นหมายความว่าอะไรหรอครับ
ตอนนี้ใช้ได้แค่ซื้อไอเทมอ่ะ เพราะยังไม่มีสัตว์เลี้ยงเป็นตัวเป็นตน  :-X

เด็กอยากรู้

เหอๆ ไม่มีใครรุมกินโต๊ะพี่บารอสเรยนี่ครับ
แค่ซักถามเชื่อมโยงนิดหน่อย :D

• 5587
  • 74
น้องณัฐวุฒินี่เยี่ยมจริง ๆ เข้าใจสถานการณ์ :'(

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
เหอๆ ไม่มีใครรุมกินโต๊ะพี่บารอสเรยนี่ครับ
แค่ซักถามเชื่อมโยงนิดหน่อย :D
สงสารพี่เค้าเต๊อะ โดนพี่แกล้งทุกวัน

เด็กอยากรู้

โหพี่ใช้บอร์ดเป็นตัวล่อ
พูดเหมือนสอบติด แพทย์จุฬาง่ายเรย
ปล. ผมไม่ได้เทบเหมือนพวกพี่นะครับ

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
พี่เทพที่ไหนล่ะน้อง  ;D ;D ;D

เกือบไม่ติด

ปล.วันนี้อร่อยจัง ;D
A book, tightly shut, is but a block of paper.

เด็กอยากรู้

พี่รู้ได้ไงว่าผมชื่อไรอะคับ
หรือพี่เข้าไปดูชื่อเมลได้

• 5587
  • 74
พี่รู้ได้ไงว่าผมชื่อไรอะคับ
หรือพี่เข้าไปดูชื่อเมลได้
เป็นสกิลที่พี่เพิ่งอัพตอนเปลี่ยนเลเวล  ::)

เด็กอยากรู้

มีสกิลที่อัพได้ด้วยหรอค้าบ
นี่มันจะเหมือนเกมมากไปป่าวคับ มีขึ้นเลเวลด้วยอีกตะหาก

• 5587
  • 74
เชื่อคนง่ายอ่าาาา 555+  ;D ;D ;D ;D

จริง ๆ ก็แค่อ่านชื่อเมลล์แหละ = ="

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
น้องนี่โดนเกี๊ยกหลอกง่ายเนอะ ฮ่าๆ   ;D ;D

พี่ก็ไม่เทพนะน้อง อาศัยดวงซวยมากกว่า

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

เด็กอยากรู้

อ้าวพี่ แล้วผมจะเข้าไปอ่ายมั่งได้ป่าวอะ

• 5587
  • 74
ไม่ได้ ๆ เป็นอภิสิทธิ์ใช้ล่อให้คนสอบให้ติดเ่ช่นกัน  :D :D