Docchula Community

สัมภาษณ์เสร็จแร้ววววววววววววว

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
น้อง ๆ เริ่มฉายแวว ท่าทางจอนาคตไกลแฮะ ถ้าได้ username คงสามารถเลื่อนขั้นเป็นเทพได้ในเวลาไม่นาน  :'(

clavile

P'Ipp Fc
« Reply #91 on: January 22, 2009, 12:21:16 am »
เห็น แววนักปั่นบอร์ ดรุ่นต่อ ไปละ

เอ๊ะใครหว่านักปั่นบอร์ด  :D

น้อง clavile นี่เปลี่ยนหัวข้อ เป็น P'Ip fc จิงๆ ด้วย ---> นับถือในแฟนคลับพี่อิ๊บคนนี้จิงๆ  คารวะหนึ่งจอก

ปล.คาดว่าถ้าน้องได้ user คงแซงหน้าเราอย่างง่ายได้  งั้นช่วงนี้ต้องเก็บเลเวลซะแล้ว

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
เดียร์ปั่นแซงที่ 1 ของบอดนี้ให้ได้นะ ตอนนี้คนที่ปั่นเยอะสุดมี 8000 กว่ากระทู้ (เท่านั้นเอง) - -*

555555

clavile

เดียร์ปั่นแซงที่ 1 ของบอดนี้ให้ได้นะ ตอนนี้คนที่ปั่นเยอะสุดมี 8000 กว่ากระทู้ (เท่านั้นเอง) - -*

555555
ตอนนี้ขอแค่ปั่นป่วนก่อนค่ะ

เด้วพอเปนสมาชิกเต็ม ตัวแล้วล่ะก้    ;D  หุหุหุ

ก้จะสิงอยู่แถวๆนี้แหละ อิอิ :D

PS. รุสึกว่ากระทู้ นี่มันแลผิดหัวข้อไปเนอะ มันเรื่องสัมภาษ นี่นา

หุหุหุ อย่าไปพูดถึง แล้วพูดแล้วมันหนาว เพราะดันได้สัมภาษ คนแรก :P

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
โห กลับมาอ่านอีกที
ไปซะยาวเหยียดเชียว  :P
หวัดดี้น้องณัชที่มีชื่อเล่นว่าโอ๊คด้วยนะครับ  ;D

มีแฟนคลับแล้วคนนึง   :o
น่าดีใจมั้ยเนี่ย  :P

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

clavile

P'Ipp FC
« Reply #96 on: January 22, 2009, 03:55:30 pm »
 ไปซะ ยาว เหยียด เชียว  :P
หวัดดี้น้องณัชที่มีชื่อ เล่นว่า โอ๊คด้วยนะ ครับ  ;D

มี แฟนคลับ แล้วคนนึง   :o
น่าดี ใจมั้ย เนี่ย  :P

ฮือๆๆ ถอนตัวจากFC
ก้ได้ :-X

• *
  • 5419
  • 29
 ไปซะ ยาว เหยียด เชียว  :P
หวัดดี้น้องณัชที่มีชื่อ เล่นว่า โอ๊คด้วยนะ ครับ  ;D

มี แฟนคลับ แล้วคนนึง   :o
น่าดี ใจมั้ย เนี่ย  :P

ฮือๆๆ ถอนตัวจากFC
ก้ได้ :-X
เอ้ย ไม่ได้หมายความว่าอย่างงั้น   :o

แค่รู้สึกแปลกๆที่มีคนปลื้มเพราะทรงผม  :-X

งี้ก็เปลี่ยนทรงไม่ได้แล้วล่ะสิ?  :P

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

clavile

ไปซะ  ยาว  เหยียด  เชียว  :P
หวัดดี้น้องณัชที่มีชื่อ  เล่นว่า  โอ๊คด้วยนะ  ครับ  ;D

มี  แฟนคลับ  แล้วคนนึง   :o
น่าดี  ใจมั้ย  เนี่ย  :P

ฮือๆ ๆ  ถอนตัวจากFC
ก้ ได้ :-X
เอ้ย  ไม่ ได้หมายความว่าอย่างงั้น   :o

แค่รู้สึก แปลกๆ ที่มีคนปลื้ม เพราะ ทรงผม  :-X

งี้ก็ เปลี่ยนทรง ไม่ ได้ แล้วล่ะ สิ?  :P

งั้นก้ถือว่าเจ้าตัวอนุมัติแร้ว

งี้ ขอ จัดตั้งP' Ipp FC

อย่างเปนทางการ /!\

:'(

Offline -ŦęćĥМάŋĩǻċ-

• 4679
  • 13
  • ทำไมเราขี้เกียจจัง
fan club นี้จะมีสมาชิกกี่คนกันเนี่ย ???
แม้กายไกลสุดฟ้าลับตา ไม่เกินใจไข้วคว้าฝันถึง ไม่เกินรักฝากไว้คำนึง ไม่เกินกาลรำพึงถึงเธอ

clavile

ประธานp'ipp fc
« Reply #100 on: January 22, 2009, 04:31:44 pm »
fan club นี้จะ มีสมาชิกกี่คนกัน เนี่ย ???

โห พี่เต เด้วก้มีแหละ

มั้ง :P

• *
  • 5419
  • 29
fan club นี้จะ มีสมาชิกกี่คนกัน เนี่ย ???

โห พี่เต เด้วก้มีแหละ

พี่ว่ามันคงจะมีแค่น้องคนเดียวแหละ  :P

clavile

p'ipp fc
« Reply #102 on: January 22, 2009, 04:39:03 pm »
fan club นี้จะ  มีสมาชิกกี่คนกัน  เนี่ย ???

โห พี่ เต  เด้วก้มี แหละ

พี่ว่ามันคงจะ มี แค่น้องคน เดียว แหละ   :P

แหมๆ พี่อิ๊บ

ด้วยทรงผมของพี่นะ

แฟนคลับ ท่วมแน่ ;D

No. 81

clavile  เลขที่เท่าไรหรอ?

Offline Rabii_G

• *
  • 316
  • 1
  • โปรดอย่าทำให้ฉัน รักเธอ!!
หูยอิ๊บเด๋วนี้แฟนคลับเยอะนะแก!!

ปล.หวังว่าจะได้เจอน้องๆนะจ๊ะ ^^ โชคดีทุกๆคน
เ ค ย ก ลั ว ใ ค ร ! !

ร้ายมาก็จะให้ทำยังไง ชั้นมัน "น า ง ม า ร ร้ า ย" นี่นา