Docchula Community

จำนวนผูเข้าสอบมีกี่คนครับ ผมอยากรู้อะ จะได้สร้างความหวังอันเล็กๆ ได้ครับ

PK...

พี่ๆครับ ผมอยากรู้จำนวนผู้เข้าสอบโครงการ cpird คราว ๆอะครับ  ???

ผมจะได้มีความหวัง  ถ้าหากมีคนสมัครไม่เยอะอะครับ  เพราะผมอยากเข้าที่นี่จริง ๆ ผมจะได้ไปเตรียมตัวได้ถูกอะครับ  :-*

ผมจะได้มีความหวังจากเล็กๆน้อยๆ ที่จะสามารถสร้างความใหญ่ๆได้อะครับ    :-[ 

:'(  ถ้าพี่รู้อะครับมันอาจจะมีประโยชน์กับผมที่เรียนไม่ค่อยเก่งแต่อยากเป็นแพทย์ด้วยจิวิญญาณของคนที่อยากเป็นแพทย์อะ

:-* :-*ถ้าพวกพี่ๆบอกได้  ผมจะขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงนะครับ   คือผมอยากรู้ จริงๆ อะครับ นะนะนะนะนะนะนะ :-* :-*

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าเลยครับ[/glow][/size][/size][/size][/color]

Offline -:•:- 騎馬王丸 -:•:-

• ผู้พิทักษ์แหวนแห่งเมฆา
  • *
  • 1662
  • 7
เดี๋ยวตอนสอบก็รู้เองแหล่ะครับ น้องไม่ต้องกังวลเรื่องแบบนี้ ทำตัวเองให้พร้อมที่สุด ณ ขณะนั้น

พี่ว่าน้องต้องทำได้อ่ะ พวกพี่รออยู่นะครับ

น้องหมอตัวน้อยๆ ณ รพ.พระปกเกล้า

Offline ~ราชาอุนจิร่า@!!!

• *
  • 323
  • 7
  • ราชาอุนจิร่า