Docchula Community

กิจกรรมที่น้องๆไม่ควรพลาด แนะแนวข้อมูลการเรียนแพทย์ครั้งสำคัญ

Offline 125 66

• 3244
  • 64
อันนี้อาจจะโฆษณาเกินไป

เรียนอุ๊ อาจจะทำให้น้องแอดมิชชั่นติดหมอ
แต่มางานนี้ อาจจะทำให้น้องแอดมิชชันติดคณะที่น้องอยากเรียน เรียนแล้วมีความสุข
 :)

bongkodrut

:-*   เพิ่งมาอ่านเอาวันนี้อ่า  เซงจริงๆ    จามีอีกเมื่อไหร่ค้า          เฮ้อ :-*

• 3244
  • 64
:-*   เพิ่งมาอ่านเอาวันนี้อ่า  เซงจริงๆ    จามีอีกเมื่อไหร่ค้า          เฮ้อ :-*

มีอีกทีก็มิถุนาปีหน้าครับ

ถ้ารอไม่ไหว แนะนำว่าให้น้องมาสมัครค่ายอยากเป็นหมอ ที่จะจัด ตุลานี้ รายละเอียดยังไม่ออก แต่จะอยู่ในเว็บนี้แหละ หัวข้อเรื่องค่ายอยากเป็นหมอนะครับ

หรือถ้าแห้วไม่ได้ค่าย/ขี้เกียจรอ ก็มาอ่านๆในเว็บนี้ได้เลยครับ มีพี่ๆมาถาม-ตอบเยอะแยะครับ

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny

ถ้ารอไม่ไหว แนะนำว่าให้น้องมาสมัครค่ายอยากเป็นหมอ ที่จะจัด ตุลานี้ รายละเอียดยังไม่ออก แต่จะอยู่ในเว็บนี้แหละ หัวข้อเรื่องค่ายอยากเป็นหมอนะครับ

หรือถ้าแห้วไม่ได้ค่าย/ขี้เกียจรอ ก็มาอ่านๆในเว็บนี้ได้เลยครับ มีพี่ๆมาถาม-ตอบเยอะแยะครับ
พี่เค้า MDCU 61 ไม่ใช่เหรอครับ พี่ภพ  :P
แอบงง

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

• 3244
  • 64

พี่เค้า MDCU 61 ไม่ใช่เหรอครับ พี่ภพ  :P
แอบงง

เอ่อะ

ขอแอบงงด้วยคน

???

Offline antoinetty*

• *
  • 1343
  • 35
  • AVE MARIA

แอบงง

เอ่อะ

ขอแอบงงด้วยคน

???

เอ่อะ ,,

เนียน !! ! ,,
,, UBI CARITAS et AMOR ,, IBI DEUS EST ,,

เศร้าๆ

:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
ฮืออออออออออๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ได้ไปอะ
เสียดายๆ

อาจรู้จังอะว่าในงานมีอะไรบ้าง
เล่าๆๆๆๆ
ให้ฟังหน่อยได้มั้ยคะ

:-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*

นภสร

พี่ค่ะ หนูมีไรจะถาม คือว่า พี่ส่งจดหมายไปที่หมวดวิทยาศาสตร์ของทุกโรงเรียนเลยหรอค่ะ
คือว่า หนูอยู่กำแพงเพชรอ่ะค่ะ หนูอยากไปมั้งๆๆ 55555555

• 3244
  • 64
พี่ค่ะ หนูมีไรจะถาม คือว่า พี่ส่งจดหมายไปที่หมวดวิทยาศาสตร์ของทุกโรงเรียนเลยหรอค่ะ
คือว่า หนูอยู่กำแพงเพชรอ่ะค่ะ หนูอยากไปมั้งๆๆ 55555555
นี่เป็นกระทู้ของปี 2552 ครับ

สำหรับกิจกรรมนี้ ปกติจัดทุกปี และส่งจดหมายไปที่โรงเรียนจำนวนมากขึ้นเรื่อยๆ
ต้องรอติดตามข่าวครับว่าปีนี้จะให้ลงทะเบียนเข้างานอย่างไร สามารถมาลงทะเบียนหน้างานได้หรือไม่ครับ
คาดว่าใกล้ๆวันงานน่าจะมีเว็บบอร์ดของปี 2555 มาให้น้องถามได้อีกครับ

Offline Ladiiz*

• *
  • 564
  • 17
ถ้าเป็นงานเสวนา การศึกษาต่อ รู้สึกว่า หลายๆปีมานี้ จะจัดรวมอยู่ในค่ายอยากเป็นหมอด้วย แต่ก็เปิดรับบุคคลภายนอกด้วย อาจจะจำกัดคน หรือยังไงก็ว่าไป

แต่ว่าปีนี้จะจัดหรือไม่นั้น ก็คงอยู่ที่คนทำค่าย แต่ก็เห็นจัดมาทุกปี ^^
ยังไงก็รอติดตามละกันคะ
เธอหยุดยั้งวันเวลา แค่เราได้พบกันในวันนี้ แค่พบเจอกับเธอ... : )))