Docchula Community

คำถามต้องการคำตอบ อย่างมาก

ACD

:-X คือว่าทำไมครั้งนี้โครงการรับตรงถึงใช้  gat patอ่า

มันดุไม่ค่อยเป้นมาตรฐานเลย

เค้าออกข้อสอบอะไรก้ไม่รู้

เล่นสะยากเว่อร์

คือว่าไมเค้าไม่จัดสอบแบบปีก่อนๆๆอะ

ดูมันเป้นรีบบดีออก

Offline pipe64

• 3481
  • 604
สำหรับการสอบที่มหาวิทยาลัยจัดสอบเอง
เกณฑ์ที่ใช้ในการคัดเลือกเป็นไปตามที่คณะเห็นสมควรครับ
อย่าง CPIRD ODOD จุฬาใช้ GAT PAT ขอนแก่นใช้ ข้อสอบที่ ม.ขอนแก่น ออกเอง เป็นต้นครับ

พี่คิดว่าคณะคงเลือกใช้ในสิ่งที่เห็นว่าเหมาะสมที่สุดแล้วครับ
ซึ่งมันก็ยุติธรรมนะครับ เพราะ ข้อสอบระดับประเทศ และทุกคนสอบด้วยข้อสอบเดียวกัน

ขอให้โชคดีกับการสอบพรุ่งนี้ครับ

:)

สำหรับการสอบที่มหาวิทยาลัยจัดสอบเอง
เกณฑ์ที่ใช้ในการคัดเลือกเป็นไปตามที่คณะเห็นสมควรครับ
อย่าง CPIRD ODOD จุฬาใช้ GAT PAT ขอนแก่นใช้ ข้อสอบที่ ม.ขอนแก่น ออกเอง เป็นต้นครับ

พี่คิดว่าคณะคงเลือกใช้ในสิ่งที่เห็นว่าเหมาะสมที่สุดแล้วครับ
ซึ่งมันก็ยุติธรรมนะครับ เพราะ ข้อสอบระดับประเทศ และทุกคนสอบด้วยข้อสอบเดียวกัน

ขอให้โชคดีกับการสอบพรุ่งนี้ครับ

:)

ใครเป็นคนกำหนดว่าเหมาะที่สุดหรอครับ
ทุกสิ่งล้วนเกิดแต่เหตุ มีเหตุก็เกิด หมดเหตุก็ดับไปเป็นธรรมดา
http://sale-cheap-review.com/