Docchula Community

อยากรู้คะแนน Gat pat พี่ๆที่ติด cpird อะค่ะ

ppoo

คือว่า พี่ๆ ที่ติดได้คะแนน  Pat 1 2 และ GAT  เท่าไหร่มั่งคะ

คือหนูอยู่ จ .นครปฐม อะค่ะ ส่วนใหญ่ปีที่แล้วคนที่ติดจะมาจากรร มหิดลวิทยานุสรรึเปล่าคะ  

ลองหาลิงค์เรื่องนี้ไปเรื่อยๆในบอร์ดนะ เหมือนบางกระทู้พี่ๆจะเข้ามาตอบชัดเจนดีแล้ว :)

เด็กมหิดล ประมาณ หนึ่งในสาม คะแนนก็อย่างน้อยเอาpatให้เกิน 170 gat เกิน 250 หน่อยก็น่าจะโอแล้ว

Offline oPaMo

• *
  • 241
  • 4
ตามนั้น pat 1  19x  pat 2 16x gat ก็ 240+  จริยก็ เกือบๆ 70 ก็คงติดแหละ  :)  คะแนนท้ายๆคงประมาณนี้  แต่ต้องดูน้ำหนักด้วยนะ ถ้าได้คะแนนน้อยวิชาที่ถ่วงน้ำหนักน้อย ก็น่าหนักอกอยู่ :P