Docchula Community

พี่ ๆๆ พี่คนไหนคือพี่วิชชี่เหรอ ชื่อคุ้นๆแฮะ ถ้ายังไงช่วยกรุณาตอบให้อ่านด้วยนะคะ

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
อ้า ใช่แล้ว อยู่เตรียมครับ

...ว่าแต่เราเปิดเผยคนอื่นจะดีหรอพี่อิ๊บ
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
แหม เราไม่ได้ทำไรเสียหายซักหน่อย  พูดซะ :P

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
ถ้าน้องอยู่เตรียมฯ น้องอาจจะจำได้จากตอนพี่เค้าไปโร้ดโชว์  :P

Offline vichy

• 1247
  • 30
  • หมอวิชชี่ย์
พี่อยู่เตรียมฯ ครับ
...
แล้ว???
ปล. ที่ว่าชื่อพี่คุ้นๆ เนี่ย คงไม่ใช่ว่าพี่ไปใช้ชื่อวิชชี่กับสาธารณชนมานะ มันคงไม่เหมาะม้าง 555+
ชีวิตหมอวิชชี่ย์นี้มีเพื่อสิ่ง 4 อย่าง "แมนฯยูไนเต็ด เสียงเพลง การเรียน และความรัก"