Docchula Community

เรื่องบัตรประจำตัวผู้สอบของโครงการรับตรงปี 53 จะส่งมาไหม

ACD

:-X คือ เรื่องบัตรประจำตัวผูสอบอ่าครับ ไม่ทราบว่าเค้าจะส่งมาไหม

แล้วถ้าเขาส่งมาแล้วทำไงต่อ (ต้องยื่นต่อสนามสอบไหม)

แล้วเรื่องสุดท้ายคือ

สนามสอบอะครับ  คือที่เดียวกับสนามสอบgat patที่เราเลือกป่าว 

งงมากมายครับ???????

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

เกตุ

รับตรงโครงการโอลิมปิกชีวะหรือเปล่าคะ?

ถ้าใช่ เขาให้ใช้คะแนน GAT PAT1 PAT2 อ่ะค่ะ คือว่าเราต้อง print บัตรสอบในเว็บ สทศ เองค่ะ
แล้วไปสอบเสาร์-อาทิตย์นี้เลย

ถามว่าสนามสอบที่เดียวกับที่สอบ GAT PAT มั้ย? ก็ที่เดียวกันสิ ก็มันใช้คะแนนนั้นหนิ

ส่วนพวกโควต้า ตจว. ก็ใช้คะแนน GAT PAT เหมือนกัน สอบรายการเดียวกับ GAT PAT อ่ะค่ะ

Offline pipe64

• 3481
  • 604
สำหรับโครงการ CPIRD ODOD โอลิมปิคชีวะ
ใช้คะแนนจาก
1. GAT PAT1 PAT2 ครั้งที่ 3 ดังนั้นบัตรสอบจึงเป็นบัตร GAT PAT ครับซึ่งพิมพ์ได้จากเว็บ สทศ.
2. วิชาเฉพาะทางการแพทย์กับ กสพท. (ใช้คะแนนวิชาจริยธรรมเท่านั้น) ซึ่งรอการจัดส่งบัตรต่อไปครับ

สำหรับโครงการ กสพท.
ใช้คะแนนจากวิชาสามัญ 5 วิชา และ วิชาเฉพาะแพทย์ ซึ่งจัดสอบโดย กสพท. รอการจัดส่งบัตรต่อไปครับ

:)