Docchula Community

อยากเชิญนิสิตแพทย์มาแนะแนวที่โรงเรียน ต้องทำอย่างไรครับ

เพชร

สวัสดีครับ น้อง ๆ นิสิตแพทย์ และผู้เกี่ยวข้อง

กระผมเป็นคุณครูฝ่ายแนะแนว โรงเรียนประเทืองทิพย์วิทยา ข.สายไหม จ.กรุงเทพฯ (www.pttscool.com)

คือทางกระผมอยากขอความอนุเคราะห์จาก นิสิตแพทย์ เพื่อมาแนะแนว ถ่ายทอดประสบการณ์ ในการเรียน การใช้ชีวิตของนิสิตแพทย์ให้แก่นักเรียน
สายวิทย์ ในระดับชั้น ม.4 และม.5 ครับ

จึงอยากเรียนถาม ผู้ที่เกี่ยวข้องว่า จะต้องดำเนินการอย่างไรดี หรือติดต่อที่หน่วยงานใดครับ

ขอบคุณครับ

Offline Pun9P0ND

• *
  • 180
  • 21
น่าจะติดต่อที่

ฝ่ายกิจการนิสิต คณะแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
1873 ตึกอานันทมหิดล ชั้น 4 โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ ถนนพระราม 4 ปทุมวัน กรุงเทพฯ 10330
โทร. 02-256-4452-3, โทรสาร. 02-256-4452,02-2524963
« Last Edit: September 03, 2010, 09:18:28 pm by victory »
"I don't want you to be only a doctor but I also want you to be a man too.-- ฉันไม่ต้องการให้เธอเป็นเพียงหมอเท่านั้น แต่ต้องการให้เธอเป็นมนุษย์ด้วย" พระราชดำรัสของ สมเด็จพระมหิตลาธิเบศร อดุลยเดชวิกรม พระบรมราชชนก