Docchula Community

ถามเรื่องเรียนพิเศษ ด่วนๆครับ

Dr.So

คือว่าตอนนี้อ่านหนังสือเตรียมสอบจบเกือบทุกวิชาครับ เหลือเลขกะฟิสิกส์ พอดีว่ากะลงเรียนพิเศษเอาน่ะครับ แต่ว่าจะเลือกลงได้แค่วิชาเดียวครับ เพราะเรื่องเวลา

พี่หมอทั้งหลายช่วยแนะนำทีครับ :-*

ปล.ถ้าเป็นฟิสิกส์จะลงของนีโอน่ะครับ(ส่วนตัว)

Offline SoGnaTol2E*

• *
  • 305
  • 2
  • Docendo discimus
สองวิชานี้มันต้องทำโจทย์เยอะๆ ทำไปเรื่อยๆอ่ะน้อง
ถ้าฟิสิกส์ต้องรอคนอื่นมาตอบนะ

แต่ถ้าจะให้แนะนำเลข พี่แนะนำของtutorอ่ะ
คอร์สของพี่ไต่ พี่โอ๊ต พี่จิงที่ปิ่นเกล้า กับพระราม2

ดีมากๆเลยน้อง ค่าเรียนไม่แพงด้วย ::)
Fresh out of MDCU, The new intern :D