Docchula Community

เรื่อง CPIRD ครับ

zbillabong

เรื่อง CPIRD ครับ
« on: October 21, 2010, 12:35:56 pm »
คือว่าหลัง gat pat ประกาศแล้ว เราต้องไปจัดการคะแนนมายื่นเองหรือว่า

ทางจุฬาติดต่อกับ สทศ.เองเลยอ่ะครับ เรื่องคะแนนอ่ะครับ

สมมติ ประกาศคะแนน gat pat แล้ว ให้เราไปจัดการเรื่องคะแนนมายื่นหรือว่า รอเฉยๆ ให้จุฬาประกาศคนที่
ติดสัมภาษณ์อ่ะครับ

ขอบคุณครับ

Offline Pun9P0ND

• *
  • 180
  • 21
Re: เรื่อง CPIRD ครับ
« Reply #1 on: October 21, 2010, 12:47:46 pm »
ไม่ต้องทำอะไรครับ เพราะตอนนั้นพี่ก็สมัครไว้ แล้วก็ลืมว่าสมัคร 55 งงเลยตอนประกาศผลว่าสมัครตอนไหน 55
สรุปคือไม่ต้องทำอะไร นอกจากสอบเต็มที่ครับ และรอประกาศผลครับ
"I don't want you to be only a doctor but I also want you to be a man too.-- ฉันไม่ต้องการให้เธอเป็นเพียงหมอเท่านั้น แต่ต้องการให้เธอเป็นมนุษย์ด้วย" พระราชดำรัสของ สมเด็จพระมหิตลาธิเบศร อดุลยเดชวิกรม พระบรมราชชนก

zbillabong

« Reply #2 on: October 21, 2010, 01:02:12 pm »
ขอบคุณครับบบ ผมคาใจมาตั้งนาน เวปที่ประกาศผมก็เข้าไม่ได้หลายวันแล้ว :'(

ไม่รู้ว่าผมเป็นคนเดียวรึเปล่า ^^

« Reply #3 on: October 21, 2010, 01:08:26 pm »
สู้ๆนะน้อง :)