Docchula Community

หนังสือพี่หมอขอเฉลย ออกยังค๊าบอยากได้มาเรย

คนเจียมตัว!_!

ตอนนี้อยากอ่านมากเลยอ่ะ  :) หาซื้อได้ที่ไหนเหรอ บอกด้วยเด้อ

Offline vichy

• 1247
  • 30
  • หมอวิชชี่ย์
 :-*
ก่อนอื่นต้องขอโทษมากๆ ครับ
ตัวหนังสือน่ะเสร็จแล้วน้อง เสร้จนานละ
แต่ติดที่กระบวนการขอค่าใช้จ่ายจากทางคณะมันเป็นขั้นตอนอยู่อ่ะ
อีกอย่างก็คือเป็นเงินก้อนยักษ์มากๆ ที่ต้องใช้ เลยต้องเกิดการพิจารณาสูง
ออกแน่ครับน้องๆ แต่คงใช้เวลา
หากน้องอยู่ม.6 แล้วกำลังจะสอบ พี่ว่าน้องหาหนังสือเล่มอื่นอ่านไปก่อนก็ได้ครับ เดี๋ยวจะไม่ทันนา
ชีวิตหมอวิชชี่ย์นี้มีเพื่อสิ่ง 4 อย่าง "แมนฯยูไนเต็ด เสียงเพลง การเรียน และความรัก"

คนเจียมตัว!_!

ออกก่อนสอบ O-net ได้ปะ  :-* อยากอ่านมากเลย

• 1247
  • 30
ออกก่อนสอบ O-net ได้ปะ  :-* อยากอ่านมากเลย

แล้วน้องสอบกันเมื่อไรอ่า
ชีวิตหมอวิชชี่ย์นี้มีเพื่อสิ่ง 4 อย่าง "แมนฯยูไนเต็ด เสียงเพลง การเรียน และความรัก"

enjoy"

นึกว่าหนังสือออกแล้วว ซ้า อีก

วันนี้ไปดูที่ศูนย์หนังสือ ฬ มาค่ะะ
ม่าย มี  :(

อยากได้มากๆ เลยค่ะ
วางขายวันไหน๋ บอกด้วยน๊าค๊า

*มอ 6 รุ่นนี้ สอบโอเน็ต 21-22 ก.พ.  ,,  เอเน็ต 28 ก.พ. & 1 มี.ค.  ค่ะ ^^

iiiiiiiiiiiiiitt

แล้วไม่ทราบว่ามีกำหนดการออกแน่นอนหรือยังครับ
แล้วสามารถติดต่อซื้อได้ที่ไหนเหรอคะ

ขอบคุณนะครับ  :) :)

• 1247
  • 30
แล้วไม่ทราบว่ามีกำหนดการออกแน่นอนหรือยังครับ
แล้วสามารถติดต่อซื้อได้ที่ไหนเหรอคะ

ขอบคุณนะครับ  :) :)

ใกล้จะได้ข้อสรุปแล้วครับ
ที่หนังสือไม่ออกซะที เพราะเรารอออกพร้อมๆ กับปี 52 ซึ่งเป็น ANET ครั้งสุดท้ายครับน้อง (รอข้อสอบออกอยู่เนี่ยยย)
ขอบคุณน้องๆ ที่ติดตามข่าวคราวนะครับ
แล้วไว้พบกับหนังสือครับน้อง